THANH LA ĐÚC 304 SỌC XƯỚC :100 x 30 x 4000/6000MM/HL - Stainless Steel Bar Flat
Còn hàng
PHỤ KIỆN ĐƯỜNG ỐNG -INOX KHÁC
Liên hệ
12488
THANH LA ĐÚC 304 SỌC XƯỚC : 30 x 100 x 4000/6000MM/HL- LẬP LÀ INOX
Mác thép không gỉ: 304/304L
Bề mặt sản phẩm: Xước HL/No.1
Quy cách: 30 x 100 mm
Độ dày: 30mm
Chiều dài: 4000mm,6000mm