VAN BI INOX 2PC BÍCH PN10/PN16/PN25/PN40
PHỤNG SỰ BỀN BỈ
Còn hàng
VAN CÔNG NGHIỆP
  • Liên hệ
    Van Bi INOX 304/316 2PC Mặt Bích PN10/PN16/PN25/PN40
    Áp lực / Nhiệt độ: 10kgf/cm2 - 40kgf/cm2 / 220 độ C
    Điều khiển bằng tay gạt
    Ứng dụng: Dùng cho Water, Oil, Neutral gas, Liquid, Acid..etc
    Điều khiển bằng tay gạt
    Xuất xứ: Việt NamTrung Quốc, Đài Loan, Hàn Quốc,
    Bảo hành: Bảo hành 12 tháng theo cơ chế 1 đổi 1.
    Gọi ngay: 0933.196.837
  • Thông tin sản phẩm
  • Ưu điểm
  • Bình luận
Van Bi INOX 304 - 316 2 Thân Mặt Bích PN10/PN16/PN25/PN40
THÔNG TIN KỸ THUẬT
2PC Stainless Steel 304/316 Ball Valve, PN10/PN16/PN25/PN40 Full Port Flanged Ends
Kết nối : Mặt bích PN10/PN16/PN25/PN40
Loại : Full Bore
Seat: PTF
Nhiệt độ: -30 ~ 250 °C
Áp làm việc Max: 10 Bar - 20Bar - 40 Bar
Vận hành : Tay gạt (Lever)
Môi trường làm việc: Nước, Dầu, Khí, Gas, Hóa chất; LPG,
Size: 1 1/2", 2" 2 1/2", 3", 4"; 6", 8", 10", 12"